Associate Professor Dr. David Harbottle Visiting Associate Professor from University of Leeds, United Kingdom เข้าเยี่ยมคาราวะ รองศาสตราจารย์ ดร.วินิตา บุณโยดม รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่่ และปรึกษาหารือแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็นทางวิชาการ พร้อมทั้งหารือความร่วมมือระหว่างทั้งสองมหาวิทยาลัย เมื่อวันศุกร์ที่ 19 มกราคม 2567 ณ ห้องรับรอง ม.ล.ปิ่น มาลากุล อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
CMU ต้อนรับคณาจารย์จาก University of Leeds, United Kingdom
- ENG CMU Welcomes Assoc.Prof. David Harbottle From University of Leeds
- มช. ผนึกกำลัง บ้านปู พัฒนางานวิชาการ วิจัย นวัตกรรม