ภาควิชาวิศวกรรมเหมืองแร่และปิโตรเลียม ขอแสดงความยินดีกับ ผศ.ดร.สุพฤทธิ์ ตั้งพฤทธิ์กุล เนื่องในโอกาสที่ได้รับจัดสรรทุนพัฒนากลุ่มวิจัย “การดักจับและกักเก็บคาร์บอนไดออกไซด์เชียงใหม่” จากเงินรายได้ มช. ประจำปีงบประมาณ 2566
ผศ.ดร.สุพฤทธิ์ ตั้งพฤทธิ์กุล ได้รับจัดสรรทุนพัฒนากลุ่มวิจัย “การดักจับและกักเก็บคาร์บอนไดออกไซด์เชียงใหม่”
- ภาควิชาวิศวกรรมเหมืองแร่และปิโตรเลียมเข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจทางวิชาการ
- อ.ดร.ทัศษุดา ทักษะวสุ ได้รับจัดสรรทุนพัฒนานักวิจัยรุ่นใหม่ ประจำปี 2566